JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

Tarehe 14/8/2024

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni anapenda kuwatangazia Wananchi wote kuwa,
Agosti 16, 2024 kutakuwa na Mkutano wa kawaida wa Baraza la Madiwani Robo ya Nne.

Mkutano huo utafanyika katika ukumbi wa Manispaa ya Kinondoni uliopo Magomeni, kuanzia
saa Nne kamili asubuhi.

Mkutano huo utapokea taarifa ya Mkurugenzi ya utekelezaji Miradi ya Maendeleo Robo ya

Nne kipindi cha Aprili hadi Juni, 2024 na kuthibitisha taarifa za utekelezaji wa kazi za Kamati
za Kudumu za Halmashauri.

Wote mnakaribishwa.
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Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano

MANISPAA YA KINONDONI.
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