

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI



TANGAZO

MKURUGENZI WA MANISPAA YA KINONDONI ANAPENDA KUWAKUMBUSHA WANANCHI WOTE KUWA MALIPO YA HUDUMA ZA MATIBABU KWA KULIPIA PESA TASLIM KATIKA ZAHANATI, VITUO VYA AFYA NA HOSPITALI YA WILAYA YALISITISHWA TANGU TAREHE 07.09.2023.

HIVYO, MALIPO YA HUDUMA ZOTE YANAFANYIKA KWA NJIA YA SIMU KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL NAMBA) INAYOTOLEWA KATIKA KITUO CHA AFYA, ZAHANATI AU HOSPITALI HUSIKA.

USIKI APO TANGAZO HILI, TAFADHALI MJULISHE NA MWENZIO.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI, MANISPAA YA KINONDONI.