

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS,  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

**HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI**



Unapojibu tafadhali taja:

TAREHE:

Kwa: Mkurugenzi wa Manispaa  
**Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni**

## **YAH: MAOMBI YA KUSAFIRI NJE YA MKOA**

A: Mimi .....naomba kusafiri tarehe.....  
Kwenda.....ambako nitakaa kwa muda wa siku.....

Nitasafiri kwa .....(taja usafiri utakaotumia) Nategemea kurudi tarehe  
..... Madhumuni ya safari ni .....

Saini ya Mwombaji..... Tarehe.....

## **B: MAONI YA MSIMAMIZI WAKAZI / MKUU WA KITENGO/ SEHEMU**

Napendekeza / Sipendekezi mwombaji apewe ruhusa ya kusafiri kwa  
Sababu .....  
Saini.....Kituo.....

## **C: MAONI YA MKUU WA IDARA**

Napendekeza / Sipendekezi mwombaji apewe ruhusa ya kusafiri kwa  
Sababu.....  
Saini .....Idara .....

## **D: UAMUZI WA MWAJIRI**

Nakubali / Sikubali maoni ya Mkuu wa Idara kuhusu kusafiri  
Kwenda .....

.....  
**Kny: MKURUGENZI WA MANISPAA**

---

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni, S.L.P. 31902, 2 Barabara ya Morogoro, 14883 Dar es Salaam, Unaweza pia kuwasiliana nasi kwa Simu: +255 2170173  
Nukushi: 2172606, Barua pepe – [info@kinondonimc.go.tz](mailto:info@kinondonimc.go.tz)