JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

TANGAZO

Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni imepokea kiasi cha Tshs. 45,803,583.31

ikiwa ni fedha ya Ruzuku kwa mwezi MEI, 2022 kwa mchanganuo ufuatao: -

IDARA KIASI

Kilimo 614,583.33
Afya - Oncal 12,286,333.33
Ujenzi 2,086,000.00
Elimu Msingi 6,739,416.66
Elimu Sekondari 6,717,916.66
Afya - oc Proper 16,283,000.00
Mifugo na Uvuvi 1,076,333.33
JUMLA 45,803,583.31

IMETOLEWA NA;
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Onesmo R. Mwonga

Kny: MKURUGENZI WA MANISPAA
KINONDONI



