

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

DODOSO LA MKATABA HUDUMA KWA MTEJA

1. Je una uelewa mzuri Mkataba wa Huduma kwa Mteja wa wa Manispaa ya Kinondoni?
 - a) Ndio
 - b) Hapana
2. Je unadhani Mkataba wa Huduma kwa Mteja wa Manispaa unaridhisha kwa mahitaji ya utoaji huduma?
 - a) Ndio
 - b) Hapana

Kama jibu ni hapana fafanua

.....
.....

Kama jibu ni ndio kwa vipi

.....
.....

3. Je unafahamu huduma zitolewazo na Manispaa ya Kinondoni? Zitaje

.....
.....

4. Je ni Wateja wa aina gani wanaohudumiwa na Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni?

.....
.....

5. Je umetumia muda gani katika kuhudumiwa shida yako katika Manispaa ya Kinondoni?

.....
.....

6. Je unafikiri Mkataba huu wa Huduma kwa mteja urekebishwe maeneo gani ili kuweza kukidhi mahitaji yenu wateja?

.....
.....