

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



FOMU YA USAJILI WA JENGO – JENGO LA KAWAIDA

A. TAARIFA ZA MLIPAKODI

- i) Jina la kwanza:Jina la Kati:.....Jina la Mwisho:.....
ii) Tarehe ya Kuzaliwa: Tarehe.....Mwezi.....Mwaka.....
iii) Jinsi: Me Ke iv) Barua pepe:
v) Namba ya Simu:.....vi) TIN:.....
vii) Aina ya Kitambulisho:.....viii) Namba ya kitambulisho:.....

B: MAHALI LILIPO JENGO

- i) Mkoa:.....Wilaya:.....Halmashauri:.....
KataMtaa/Kijiji
ii) Alama maalumu ya Utambulisho.....iii)Jina Maarufu.....

C: MAELEZO YA JENGO

- i) Eneo limepimwa? Ndiyo Hapana
ii) Namba ya Kiwanja:..... Kitalu:.....Namba ya Nyumba:.....
iii) Aina ya JenGO: Kawaida
iv) Matumizi ya JenGO: Makazi Biashara Makazi na Biashara Mengineyo
(taja).....
v) Je jengo lina msamaha wa kodi? Ndiyo Hapana

vi) Kama jengo ni la Biashara; Toa taarifa za wapangaji.

- (a) Jina:.....TIN:.....Simu:.....Biashara:
(b) Jina:.....TIN:.....Simu:.....Biashara:.....

NB: Endapo JenGO lina wapangaji zaidi ya wawili, jaza taarifa zao kama hizi kwenye karatasi nyingine

D) UTHIBITISHO WA MAELEZO

“Mimi ambaye ni mmiliki wa jengo nathibitisha kuwa taarifa nilizotoa hapo juu ni za kweli”

Jina Kamili:.....Saini:.....Tarehe:.....

NB: KIAMBATISHO: Hati ya Kiwanja/Leseni ya Makazi/ Leseni ya Udereva/ Kitambulisho cha Taifa/ Cheti cha Mlipakodi TIN/ Kitambulisho cha Mpigakura/ Kitambulisho cha kazi/ Kitambulisho cha bima ya Afya

“Mimi ambaye ni msimamizi wa zoezi la kukusanya taarifa za majengo, nathibitisha kuwa taarifa hizi nimezikusanya kutoka kwa mtajwa hapo juu”

Jina Kamili:.....Cheo:.....

Namba ya Simu.....Saini:.....Tarehe:.....