

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI

BARUA ZOTE ZITUMWE KWA MKURUGENZI WA MANISPAA

Simu Na: 2170173

Fax Na: 2172606

Unapojibu tafadhali taja:



**MKURUGENZI WA MANISPAA  
MANISPAA YA KINONDONI  
S.L.P. 31902  
DAR ES SALAAM**

## FOMU YA MAOMBI YA KIBALI CHA UJENZI KWENYE MAENEO YASIYOPIMWA

PICHA

### KUMBUKUMBU ZA UHAKIKI WA MILKI

(1) ENEO LILIOHAKIKIWA WILAYA .....

KATA .....

MTAA WA.....

JINA LA ENEO.....

(2) MAJINA MATATU YA MWOMBAJI.....

S.L.P.....BARUA PEPE.....

NAMBA YA SIMU.....

(3) AINA YA JENGO

GHOROFA	
---------	--

MFUTO	
-------	--

KAMA NI GHOROFA NGAPI.....

(4) MATUMIZI YA JENGO.....

(5) UKUBWA WA ENEO.....

(6) MUDA MWOMBAJI ALIOKAA KATIKA ENEO.....

(7) MAENDELEZO YALIYOPO.....

(8) MAELEZO YA ZIADA.....

**MAJIRANI;**

**KASKAZINI:**

JINA: ..... SAINI: .....SIMU.....

**MASHARIKI:**

JINA: ..... SAINI: .....SIMU.....

**KUSINI:**

JINA: ..... SAINI: .....SIMU .....

**MAGHARIBI:**

JINA: ..... SAINI: .....SIMU .....

Mimi Mh. Diwani wa Kata/Afisa Mtendaji wa Kata/Afisa Mtendaji wa Serikali ya Mtaa/ Mwenyekiti wa Seikali ya Mtaa ninathibitisha kwamba eneo/kiwanja hili/hiki ni mali yake mwombaji na linafaa kuendelezwa hivyo apewe kibali cha ujenzi anaomba.

**Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa wa .....**

Jina: .....

Saini na Mhuri: .....

Tarehe: .....

**Afisa Mtendaji wa Serikali ya Mtaa wa .....**

Jina: .....

Saini na Mhuri: .....

Tarehe: .....

**Afisa Mtendaji Kata ya .....**

Jina: .....

Saini na Mhuri: .....

Tarehe: .....

**Mh. Diwani wa Kata ya .....**

Jina: .....

Saini na Mhuri: .....

Tarehe: .....

Ninathibitisha kwamba taarifa nilizotoa ni za kweli na kwamba eneo hili ni mali yangu mimi mwenyewe na endapo atatokeza mtu mwingine kudai haki juu ya eneo au na itakapothibitika kuwa taarifa nilizotoa si za kweli nitawajibika mimi mwenyewe na Halmashauri haitahusika kwa namna yoyote ile.

**Jina la Mwombaji:**

.....

Saini: .....

Tarehe: ..... Namba ya simu: .....

**KWA MATUMIZI YA OFISI TU:**

**TAARIFA ZA UKAGUZI**

**(A) MPIMA ARDHI**

- (i) Eneo linaloombewa kibali cha ujenzi lilishapimwa/halijapimwa  
Kama kimepimwa taja namba ya ramani.....  
Jina.....saini.....tarehe.....

**(B) AFISA MIPANGO MIJI**

- (i) Majira ya nukta (Coordinates)

Mashariki  
(X)

.....  
.....  
.....  
.....

Kaskazini  
(Y)

.....  
.....  
.....  
.....

Sketch Map

- (ii) Namba ya mchoro wa Mipango Miji wa eneo linaloombewa kibali  
ujenzi ni TP. Drg. No.....

- (iii) Eneo linaloombewa kibali cha ujenzi linalingana/halilingani na  
mchoro wa Mipango Miji wa eneo hilo.

- (iv) Kiziduo kiambatanishwe kikiwa kina mhuri na kusainiwa.

- (i) Kwa mujibu wa mchoro wa Mipango Miji eneo hilo limepangwa  
kwa matumizi ya.....

- (ii) Ujenzi ulioombwa ni.....

**MAONI:**

Sipendekezi/Napendekeza kibali kitolewe

Sababu.....

Jina.....

Cheo.....

Sahihi.....

Tarehe.....

**(C) AFISA ARDHI**

(i) Eneo linaloombewa kibali cha ujenzi linamilikiwa na.....

wa S.L.P. ....halimilikiwi na mtu au Taasisi yoyote.

Jina.....saini.....tarehe.....

**MAONI YA JUMLA: (MKUU WA IDARA)**

Kutokana na maoni yaliyotolewa, eneo hilo linafaa/halifai kutolewa kibali cha ujenzi.

Sababu.....

Jina.....saini.....tarehe.....