

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI



Kumb Na. MEK/VU/KMM/32/

KWENDA KWA : MKURUGENZI WA MANISPAA

KUTOKA KWA : MHANDISI WA MANISPAA

TAREHE : 29 AGOSTI 2018

YAH: MAOMBI YA TAKRIBALI ZA UJENZI

Idara ya Mipango Miji na Mazingira kwa kushirikiana na Idara za Afya, Usafishaji, Ujenzi na Zimamoto zimechunguza maombi ya ramani za majengo zapatazo 114, Kati ya hayo Maombi 103 yamekidhi masharti yote yanayohitajika kwa kuzingatia maelekezo ya Sheria Mipango Miji Na 8 ya Mwaka 2007. Na kwa mujibu wa sheria inayosimamia Ujenzi Mjini, sura Na 288 ya mwaka 2008, na Maombi 11 baada ya uchunguzi tumegundua yanamapungufu na tumeshawasiliana na waombaji kurekebesha mapungufu hayo.

Idara ya ujenzi Inapendekeza kuwa **KIKAO CHA MENEJIMENTI (CMT)** ya Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni, ikubali kutoa vibali vya Ujenzi kwa waombaji **103** wamelipa kiasi cha **Tsh 25,273,000.00/=** ambao wameorodheshwa katika jedwali lililoambatanishwa, Naambatanisha na orodha ya maombi yaliyo na mapungufu.

Nawasilisha.

Justin B. Lukaza

**MHANDISI WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI**